Warnings

Heroin (0.3%); Caffeine (37%); Paracetamol (31%); Noscapine (8%); 6-MAM (1,5%); Papaverine (0.2%); Acetylcodeine (0.3%); Morphine (0.3%)

Greint Heróín 0.3%, Koffín 37%, Parasetamól 31%, Noskapín 8%, 6-MAM 1,5%, Papaverín 0.2%, Asetýlkódeín 0.3%, Morfín 0.3%. Staðsetning: Berlin, Þýskaland. Dagsetning: 2024-09-23. Uppruni: drugchecking.berlin.

Heroin (0.3%); Caffeine (37%); Paracetamol (31%); Noscapine (8%); 6-MAM (1,5%); Papaverine (0.2%); Acetylcodeine (0.3%); Morphine (0.3%)-pilla
Heroin (0.3%); Caffeine (37%); Paracetamol (31%); Noscapine (8%); 6-MAM (1,5%); Papaverine (0.2%); Acetylcodeine (0.3%); Morphine (0.3%)-pilla — Berlin, Þýskaland — 2024-09-23
Detected
Heroin 0.3%, Caffeine 37%, Paracetamol 31%, Noscapine 8%, 6-MAM 1,5%, Papaverine 0.2%, Acetylcodeine 0.3%, Morphine 0.3%
Expected
Unknown
Logo
Unknown
Color
Unknown
Location
Berlin, Germany
Date
2024-09-23
Source
drugchecking.berlin
Media
1 image

Appearance

  • Media: 1 sample photo

Detected Substances

  • Heroin 0.3%
  • Caffeine 37%
  • Paracetamol 31%
  • Noscapine 8%
  • 6-MAM 1,5%
  • Papaverine 0.2%
  • Acetylcodeine 0.3%
  • Morphine 0.3%

Expected vs Detected

No expected substance was recorded for this sample.

Detected result: Heroin 0.3%, Caffeine 37%, Paracetamol 31%, Noscapine 8%, 6-MAM 1,5%, Papaverine 0.2%, Acetylcodeine 0.3%, Morphine 0.3%

Sample Details

No additional sample descriptors available.

Testing Context

  • Location: Berlin, Þýskaland
  • Date tested: 2024-09-23
  • Source: drugchecking.berlin

Harm Reduction

  • Similar-looking pills can contain different substances or strengths.
  • Use drug checking services when available.
  • Start low and avoid assuming a logo identifies the contents.

SampleDNA Beta

3294 tengdar viðvaranir · Kynntu þér algeng óhreinindi.

  • Heroin0.3%
  • Caffeine37%
  • Paracetamol31%
  • Noscapine8%
  • 6-MAM1,5%
  • Papaverine0.2%
  • Acetylcodeine0.3%
  • Morphine0.3%

Tengd sýni og samsetningar

6-MAM + Acetylcodeine + Caffeine + Heroin + Morphine + Noscapine + Papaverine + Paracetamol

4 sýni · Núverandi niðurstaða

Greind saman í tengdum niðurstöðum efnagreiningar.

Heroin merki

21 sýni

Sama merki kemur fyrir í tengdum niðurstöðum efnagreiningar.

Links

This static page is intended as the readable export baseline for crawler and low-capability delivery.

Get the full DrugsPRO experience

Open the interactive DrugsPRO app for deeper analysis, filters, saved items, and mobile-first navigation.

Get the PRO test kit. The simple, quick and reliable drug checking test kit. Visit https://protestkit.eu

Viðvörun um prófun efna: Heroin (0.3%); Caffeine (37%); Paracetamol (31%); Noscapine (8%); 6-MAM (1,5%); Papaverine (0.2%); Acetylcodeine (0.3%); Morphine (0.3%) í Berlin, Germany

Greint Heroin (0.3%); Caffeine (37%); Paracetamol (31%); Noscapine (8%); 6-MAM (1,5%); Papaverine (0.2%); Acetylcodeine (0.3%); Morphine (0.3%). Staðsetning: Berlin, Germany. Dagsetning: 2024-09-23. Uppruni: drugchecking.berlin.

Leitaðu í töfluskýrslum, viðvörunum um e-töflur og MDMA-töflur, viðvörunum úr efnagreiningu og óvæntu innihaldi sýna. Kynntu þér efni og áhættu.

Heroin (0.3%); Caffeine (37%); Paracetamol (31%); Noscapine (8%); 6-MAM (1,5%); Papaverine (0.2%); Acetylcodeine (0.3%); Morphine (0.3%) — Berlin, Germany
Heroin (0.3%); Caffeine (37%); Paracetamol (31%); Noscapine (8%); 6-MAM (1,5%); Papaverine (0.2%); Acetylcodeine (0.3%); Morphine (0.3%) — Berlin, Germany

Related pages